Sabis ɗin Bugawa

4-8 launuka litho biya diyya bugu

Isar da kyawawan zane mai kyau kuma zai iya ɗaukar nau'ikan ƙwarewa na musamman - gami da lalatawa, varnishing, stamping stil, embossing, da metallic inks.

Flexographic Bugawa

Flexo (Flexography shine ɗayan mafi kyawun tsari na bugawa, wanda akafi amfani dashi a cikin masana'antar yin kwalliya da akwatinan akwatin.

Bugun allo na siliki

Kyakkyawan aiki a kan kwalaye na kraft, akwatinan allo na allon da akwatunan takarda na al'ada waɗanda aka yi da takaddun takamaiman.

Bugun UV

Ingantaccen ingancin buguwa tare da launuka masu haske da hotuna masu haske. Tsarin bushewa nan take ta fitilun UV don haɓaka damar samarwa.

Matte & Gloss lamination

Duraara karko da juriya na ruwa zuwa kwalliyarku tare da madaidaiciyar fim ɗin filastik mai laminated. Inganta yanayin taɓawa na abin da aka buga, bayar da lamuni mai sauƙi.

Embossing & Debossing

Sanya tambari, rubutu ko hotuna a sama sama don ƙirƙirar 3D ji.

Foarfe Starfe Karfe

Ara ƙaramin ƙarfe mai martaba a farfajiyar marufi, yana ba da ƙimar ingancin alatu.

4-8-colors-litho-offset-printing

Mai tsarawa

Mai tsarawa na yau da kullun, mai tsara mako-mako, mai tsarawa na wata-wata ko mai shirya shekara-shekara zasu taimaka don haɓaka haɓaka ta hanyar daidaita rayuwar ku don mai da hankali kan burin ku. Kuna iya tsara lokacinku mataki zuwa mataki. Ya dace da matar gida, ɗalibai ko ma duk a wurin aiki.

Reyoung na iya samar da mai tsarawa, murfin na iya zama kunkuntar kunsa, PU fata, dauri na iya zama dinki a ɗaure ko wiro daure. Gwada mafi kyawunmu don dacewa da buƙatarku.

Planner (3)
Planner (2)
Planner (1)
Planner (3)
Planner (2)
Planner (1)

Littafin Jirgi

Kowace shekara, mun buga miliyoyin littafin rubutu don masu bugawa, za a buga littafinmu kuma a ɗaura shi kai tsaye a kan katako mai kauri, gaba ɗaya a cikin takardar allon 700gsm. Littafin mu na yau da kullun ana yin shi don tsayayya da lanƙwasawa da yunƙurin yayyage yara da ƙanana na ƙwarewar karatun su na farko.

Reyoung shine ke da alhakin samar da kowane amintacce, kuma ingantaccen littafin kula da jariri

Katunan gaisuwa

Tsara katin katunan gaishe ku, DIY katunan ku ga abokanka zasu zama ɗayan hanya ta musamman, ta al'ada, amma mafi kyawun salon don bayyana yadda kuke ji da abokanka da dangin ku.

Reyoung za ta buga ƙirarku, tare da bugawa, buga takardu ko ɓarna a matsayin ƙirarku ta kirkira

Kalanda Bugawa

Calendar Printing

Bugun littafi: Littafin Hardcover Book Softcover Book

Book  (6)
Book  (5)
Book  (4)
Book  (3)
Book  (2)
Book
Book  (1)